  • Tủ văn phòng Hòa Phát LUX1960-2B3
Liên hệ
Mã hàng: Lượt xem: 2935 Tình trạng: Còn hàng
HOTLINE
* Mô tả sản phẩm:
Tủ văn phòng Hòa Phát LUX1960-2B3 thường dùng trong văn phòng làm việc, các công ty.
- Nhóm hàng: Tủ văn phòng Hòa Phát Hải Dương
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Dương
Sản phẩm chính hãng Hòa Phát, bảo hành 12 tháng.
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 800mm
- Sâu: 400mm
- Cao: 1960mm