  • Tủ văn phòng LUX1000-3T2
  • Tủ văn phòng LUX1000-3T2
Tủ văn phòng LUX1000-3T2Tủ văn phòng LUX1000-3T2
Tủ văn phòng LUX1000-3T2
Liên hệ
Mã hàng: Lượt xem: 809 Tình trạng: Còn hàng
HOTLINE
* Mô tả sản phẩm:
Tủ văn phòng LUX1000-3T2 Tủ thấp có 3 cánh mở vát cạnh, trên nóc có khay để cây sử dụng tay nắm
- Nhóm hàng: Tủ văn phòng Hòa Phát Hải Dương
- Đại lý độc quyền: Nội thất Hòa Phát Hải Dương
Sản phẩm chính hãng Hòa Phát, bảo hành 12 tháng.
* Thông số kỹ thuật:
- Rộng: 1200mm
- Sâu: 390mm
- Cao: 1000mm